Rufin rufin rufi (Nails don zanen gado mai rufi)

Short Bayani:


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Sunan samfur  Rufin rufin rufi (Nails don zanen gado mai rufi)
Surface  Electric galvanized shafi, goge
Siffa  Umbrella, tare da wanki na roba ko ba tare da wankin roba ba
Diamita  7Guge, 8 Ma'auni, 9Gauge, 10Gauge, 11.5Guge, 12Gauge, 14Gauge da dai sauransu
Tsawon  1inch, 1.5inch, 2inch, 2.5inch, 3inch, 4inch da dai sauransu
Marufi  al'ada fitarwa marufi (25KG / kartani, 8 kwalaye / kartani, 800G / jaka sa'an nan kartani)
Gabatarwa kusoshin rufi, waɗanda ake amfani da su don haɗa abubuwan katako, da gyara takardar rufin asbestos, takardar rufin kwano mai ɗaurin ƙarfe, takardar rufin katako mai launi, da kuma rufin rufin roba.
Aikace-aikace  Ana amfani dashi ko'ina a rufin, gini, ɗakin sanyi, ginin sito da dai sauransu.

 Kunshe-kunshe:

5
4
3

Tambayoyi

1. Me yasa Zabi Mu?
Mu ma'aikata ne tare da fiye da shekaru 14 na ƙirar ƙwararru da ƙwarewar fitarwa kuma muna da ƙungiyar ƙwararru don kasuwancin fitarwa. 

2. Tabbatar da Inganci?
Muna da ƙungiyar kula da ingancinmu kuma mun wuce takaddun shaida na ISO da SGS / BV waɗanda zasu iya tabbatar da ingancin samfuranmu.

3. Mu MOQ?
akwati ɗaya.

4. Lokacin Isarwa?
Ya dogara da yawa da kayi oda tunda mun karɓi ajiyar ka, za'a gama shi tsakanin 25-30days kullum.

5. Wani irin biyan kuɗi kamfanin ku ke tallafawa?
T / T, L / C duk an karɓa.

6.yaya zaka isa masana'antar mu?
Ku isa filin jirgin saman Jinan a sarari ko kuma ku isa tashar jirgin sama ta Jinan ta jirgin ƙasa mai sauri da sauri, to, za mu ɗauke ku a can, zai ɗauki 2hours daga Jinan zuwa masana'antarmu.


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Kayayyaki masu alaƙa